![](https://static.wixstatic.com/media/d3d1b9_c9eb1f692e224226a893733cc60bc378~mv2_d_4067_2589_s_4_2.jpg/v1/fill/w_147,h_94,al_c,q_80,usm_0.66_1.00_0.01,blur_2,enc_auto/d3d1b9_c9eb1f692e224226a893733cc60bc378~mv2_d_4067_2589_s_4_2.jpg)
เมื่อเร็วๆ นี้ นายฐากูร ชวนะพงศ์ ปลัดจังหวัดฉะเชิงเทรา เป็นประธานในพิธีเปิดงาน “มหกรรมของดีฉะเชิงเทรา 2019 ครั้งที่ 2” พร้อมด้วย นายรณชัย วิรุฬห์รัฐ พาณิชย์จังหวัดฉะเชิงเทรา จัดแสดงสุดยอด ของดี..ของเด่น..ของดัง ประจำจังหวัดกว่า 60 บูท ณ ลานโปรโมชั่น ชั้น 1 ศูนย์การค้าเซ็นทรัลพลาซา (มหาชัย) สมุทรสาคร 19 - 23 เมษายนนี้