![](https://static.wixstatic.com/media/d3d1b9_858bfc27160a42289041534048e0d1ba~mv2.jpg/v1/fill/w_144,h_96,al_c,q_80,usm_0.66_1.00_0.01,blur_2,enc_auto/d3d1b9_858bfc27160a42289041534048e0d1ba~mv2.jpg)
นายสุพันธุ์ มงคลสุธี ประธานสภาอุตสาหกรรมแห่งประเทศไทย ( ที่5จากซ้าย ) ให้เกียรติเป็นประธานเปิดงาน และมอบถ้วยรางวัล Prominent Structure Award 2019 ในงานแสดงเครื่องจักรอุตสาหกรรมระบบขนส่งลำเลียงจัดเก็บ และเครื่องบรรจุภัณฑ์ ครั้งที่ 4 ( MHE & PACK MAC 2019 ) ที่แสดงสินค้าของผู้ประกอบการธุรกิจอุตสาหกรรม ที่แสดงถึงนวัตกรรมของ งานขนถ่าย - ขนย้ายรวมไปจนถึงงานจัดเก็บสินค้าคงคลัง โลจีสติกส์ แวร์เฮ้าส์ และยังมีเครื่องมืออุปกรณ์ต่างๆที่ใช้ในโรงงานจากผู้ผลิตทั้งในและต่างประเทศ เพื่อเพิ่มประสิทธิภาพการผลิตในด้านคุณภาพการลดต้นทุน การช่วยประหยัดพลังงาน และการลดระยะเวลาการผลิต Packing Machine Exhibition ( PACK MAC 2019 ) เป็นงานแสดงเครื่องจักรอุตสาหกรรมเพื่อการบรรจุภัณฑ์อาหาร เครื่องดื่ม ยาและเครื่องสำอางตลอดไปจนถึงการบรรจุภัณฑ์ของสินค้าอุตสาหกรรมต่างๆ โดยมี นางสาวธนัชญา ทวีกิจพัฒนชัย กรรมการผู้จัดการ บริษัท พีเอ็มพี แมนเนจเม้นท์ ( ที่4จากซ้าย ) ให้การต้อนรับ ศูนย์การแสดงสินค้าและการประชุม อิมแพ็ค เมืองทองธานี ฮอลล์ 8 เมื่อเร็วๆนี้